Chỉ 154 tr/m2 có 473m2 đất mặt tiền bành văn trân, p7, q.tb. ngang 10.5m. xd: hầm + 7t. giá: 73 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN BÀNH VĂN TRÂN, PHƯỜNG 7, QUẬN TÂN BÌNH QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ PHÙ HỢP XÂY BUILDING, KHÁCH SẠN, CĂN HỘ DỊCH VỤ Chỉ cách trục Cách Mạng Tháng Tám khoảng 20m vị trí kết nối cực kỳ thuận tiện - Diện tích: 10,5m x 30m, Nở hậu cực đẹp: 20m - Công nhận: 473m² - Xây dựng được: Hầm + 7 tầng -Khuôn đất lớn, nở hậu tài lộc cực kỳ hiếm tại trung tâm Tân Bình - Thích hợp xây building văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ cao cấp hoặc trung tâm thương mại - Vị trí đắc địa, lưu thông thuận tiện ra sân bay Quận 1 Quận 10 - Khu vực sầm uất, giá trị khai thác thương mại cao - Giá bán: 73 tỷ (154 triệu/m2) thương lượng chính chủ - Liên hệ: 0932262135 Anh Duy

Xem thêm

Liên hệ:

093 226 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

73 tỷ

473 m²
154,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bành Văn Trân, P. 7, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
AD

Anh Duy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 154 tr/m2 có 473m2 đất mặt tiền bành văn trân, p7, q.tb. ngang 10.5m. xd: hầm + 7t. giá: 73 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.