Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất vàng 164m2, ngang 8m, vuông vắn đường Bùi Hữu Nghĩa, gần biển Mỹ Khê

Ngày đăng: 09/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán lô đất vàng Bùi Hữu Nghĩa gần biển Mỹ Khê. Vị trí: Lô số 108 & 110 Bùi Hữu Nghĩa, nằm giữa hai trục đường du lịch lớn Võ Văn Kiệt Phạm Văn Đồng, khu vực sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ. Gần Trung tâm Tài chính Quốc tế, các khách sạn & căn hộ cao cấp. Hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư đông đúc, tiềm năng khai thác kinh doanh vượt trội. Diện tích: 164m², ngang 8m, vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng. Thích hợp: Xây căn hộ du lịch, khách sạn, shophouse đón sóng khách du lịch và chuyên gia quốc tế. Giá bán: 115 triệu/m², tổng 18,8 tỷ đồng. Liên hệ: 0905247777

Xem thêm

Liên hệ:

090 524 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất vàng 164m2, ngang 8m, vuông vắn đường Bùi Hữu Nghĩa, gần biển Mỹ Khê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.