Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

Ngày đăng: 13/09/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng. Lô đất có vị trí đắc địa, ngay kề lô góc, tạo cảm giác rất thoáng đãng. Đường trước nhà rộng 10.5m, vỉa hè 5m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng.
Diện tích đất là 95m2, với kích thước vuông vứt 4.5m x 21.1m, rất lý tưởng để xây dựng bất kỳ loại hình công trình nào.
Lô đất nằm ở khu vực kề sông, sát biển, một vị trí khó tìm được lô thứ hai trên thị trường hiện nay.
Với tầm giá chỉ 7.x tỷ, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn, khó có thể tìm thấy một sản phẩm tương tự trong thời điểm này.
Thông tin liên hệ: Mr Quang - 0788592866.

Xem thêm

Liên hệ:

078 859 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 21,1m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Gần mặt đường, Gần mặt hồ, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

7 tỷ

94.95 m²
73,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô tránh (9 - 11m)
Địa chỉ
Mercure Sơn Trà, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
QR

Quang Riki

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.