Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 Lô Mặt Tiền Biển Đường Hoàng Sa Vip. Giá 330tr/m2 Thương Lượng

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị Trí đắt địa, View Biển, Nơi hội tụ nhiều tinh hoa nhất Đà Nẵng, thiên đương du lịch biển, Ẩm thực, khách sạn, Apartment rất nhiều dịch vụ khác cao cấp sang trọng - Diện tích đất 212m2 ngang 10m Xây Được Cao Tầng - Đường rộng 20m Vỉa hè 9m - Hướng Đông Nam - Giá bán : 330tr/m2 Thương Lượng ( Bán Đến Công Chứng ) - Liên hệ Mr Thuận 0905386111 để chốt ngay

Xem thêm

Liên hệ:

090 538 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

69,96 tỷ

212 m²
330 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Sa, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Từ Thanh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 Lô Mặt Tiền Biển Đường Hoàng Sa Vip. Giá 330tr/m2 Thương Lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.