Tin đăng đã hết hạn.

Tôi bán gấp lô góc 327m2 đường Hà Bổng , Sơn Trả, Đà Nẵng. Cách biển Mỹ Khê 150m

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán góc 2 mặt tiền đường Hà Bổng - ngay trung tâm tài chính Đà Nẵng - Diện tích: 327,5 m2 - Hướng: Đông. - Tuyến phố kinh doanh về spa, Boutique, toà căn hộ, khách sạn cao tầng... - Giá bán: 81,8 tỷ ( thương lượng) Liên hệ xem đất: 0931111087 mr Việt

Xem thêm

Liên hệ:

093 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

81,8 tỷ

327 m²
250,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Hà Bổng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi bán gấp lô góc 327m2 đường Hà Bổng , Sơn Trả, Đà Nẵng. Cách biển Mỹ Khê 150m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.