Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 2 lô liền kề, dt khủng 196m mặt tiền 10m, đường 5,5m sát biển, tt sơn trà - đà nẵng

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM 2 LÔ LIỀN KỀ, DT KHỦNG 196M MẶT TIỀN 10M, ĐƯỜNG 5,5M SÁT BIỂN, TT SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG - Siêu phẩm 2 lô liền kề kẹp cống 4 mặt thoáng, mặt tiền đường 5,5m,vỉa hè mỗi bên 3m, sát Vương Thừa Vũ & toà tháp đôi của Sun gruop đang thi công, khách du lịch tấp nập ngày đêm, Cách bãi tắm chỉ 300m. giá sập chỉ hơn 15 tỷ. - DT 196m, Ngang 10m vuông vứt. Kẹp cống 4 mặt thoáng, Thích hợp xây Villa, toà căn hộ phòng nào cũng có ban công thoáng mát... vv Giá chỉ 15 tỷ . LH: my 090r3544782 Nhanh tay

Xem thêm

Liên hệ:

090 354 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

195 m²
7,69 triệu/m²
H

Huynmy12345

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 2 lô liền kề, dt khủng 196m mặt tiền 10m, đường 5,5m sát biển, tt sơn trà - đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.