Tin đăng đã hết hạn.

Vip biển! bán đất lô góc tặng nhà 330m2 98,99 tỷ - mt hà bổng - q. sơn trà

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

VIP BIỂN! BÁN ĐẤT LÔ GÓC TẶNG NHÀ 330M2 98,99 TỶ - MT HÀ BỔNG - Q. SƠN TRÀ + Diện tích: 330m2, ngang 10,8m + Giá: 98,99 tỷ có thương lượng + Vị trí lô góc đẹp 2 mặt tiền kẹp đường kiệt bên hông - sau lưng đường Võ Nguyên Giáp và đi bộ ra bãi tắm Mỹ Khê thơ mộng. Tuyến đường tập trung nhà hàng, khách sạn & Resort. + Tặng nhà C4 trên đất. Hiện đang cho thuê làm siêu thị. --------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh Chuyên toàn bộ đất biển - Toà căn hộ biển - Khách sạn biển ĐN. ---------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

98,99 tỷ

330 m²
299,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hà Bổng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip biển! bán đất lô góc tặng nhà 330m2 98,99 tỷ - mt hà bổng - q. sơn trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.