Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất biển mỹ khê siêu đẹp đường 10m5 chính hữu- sơn trà- giá tốt 27,7 tỷ/248m2 ngang 11m

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp mặt tiền Chính Hữu, An Hải Bắc, Sơn Trà - Vị trí đường 10m5 thông ra Phạm Văn Đồng và tới sẽ triển khai mở đường thông ra Vương Thừa Vũ. Khu vực gần bãi biển Mỹ Khê, đông khách du lịch. Phù hợp xây toà căn hộ kinh doanh lưu trú, đầu tư... - DT: 248m2 ngang 11m nở hậu - Giá bán tới công chứng: 27,7 tỷ bớt lộc - LH: Ms Nga 0905919960 call/zalo BẤT ĐỘNG SẢN NEWLANDS CHUYÊN NHÀ ĐẤT THỔ CƯ ĐÀ NẴNG + PKD1: 12 Vũ Văn Dũng, Sơn Trà

Xem thêm

Liên hệ:

090 591 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

27,7 tỷ

248 m²
111,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HN

Hồng Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất biển mỹ khê siêu đẹp đường 10m5 chính hữu- sơn trà- giá tốt 27,7 tỷ/248m2 ngang 11m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.