Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm hiếm Lô góc Chính Hữu 307m 2 mặt kiệt, gần biển, sát trục vàng Sơn Trà. Bán

Ngày đăng: 03/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm Lô góc Chính Hữu - 307m 2 mặt kiệt, gần biển, sát trục vàng Sơn Trà - Đà Nẵng. Bán đất tặng nhà C4 cơ hội đầu tư có một không hai. Chốt nhanh: 28 tỷ (đã hạ 500tr). Ai nhanh tay, người đó thắng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

28 tỷ

307 m²
91,21 triệu/m²
P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0905819917

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm hiếm Lô góc Chính Hữu 307m 2 mặt kiệt, gần biển, sát trục vàng Sơn Trà. Bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.