Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 218m2 tại Lê Đức Thọ, Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng, 30 tỷ VND

Ngày đăng: 30/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp tại Lê Đức Thọ, Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng. Với diện tích 218m2, đất có pháp lý đầy đủ, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Diện tích: 218m2. + Giá: 30 tỷ VND. + Chiều ngang mặt tiền: 10m. + Chiều rộng ngõ trước: 30m. + Hướng cửa chính: Bắc. + Đầy đủ pháp lý. Vị trí đắc địa - tuyến đường thẳng ra biển, nơi dự án chung cư cao cấp như aquar tower , MB land , công viên đại dương của sunggruop tái khởi động Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng. - WinMart+. - Công viên - Long châu, pharmacity - Trường học cấp 1.2,3 , gần chợ hải sản , - ngân hàng và UBND phường cách 1km Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất qua 0901136333 Phong property Địa chỉ văn phòng : 80 nguyễn đăng giai, sơn trà , Đà Nẵng Website : hppts://www.phongproperty.vn https://maps.app.goo.gl/SMRAvLuUy8p6edWb8?g_st=ipc

Xem thêm

Liên hệ:

090 113 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

30 tỷ

218 m²
137,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LP

Lê Hùng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 218m2 tại Lê Đức Thọ, Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng, 30 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.