Tin đăng đã hết hạn.

3 lô liền kề mặt tiền trần hưng đạo giữa cầu rồng & trần thị lý 305m2 ngang 15 chỉ 69 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM 3 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN TRẦN HƯNG ĐẠO, SƠN TRÀ Vị trí vàng hiếm có: nằm ngay giữa Cầu Rồng Trần Thị Lý, tuyến đường du lịch khách sạn sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Mặt tiền đường 15m, vỉa hè 10m cực thoáng. Diện tích khủng: 305m (14 x 20, nở hậu nhẹ). Thế đất đẹp, cực kỳ phù hợp xây khách sạn, căn hộ cao cấp, nhà hàng lợi nhuận khủng. Chủ sở hữu là nhà đầu tư khách sạn lâu năm, nay muốn về vườn nên nhượng lại cho khách hữu duyên. Giá bán: 69 TỶ có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ: Trung 0702267874 để xem đất và thương lượng trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

070 226 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

69 tỷ

305 m²
226,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đặng Đình Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3 lô liền kề mặt tiền trần hưng đạo giữa cầu rồng & trần thị lý 305m2 ngang 15 chỉ 69 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.