Tin đăng đã hết hạn.

Đất xây cao tầng mặt biển Đà Nẵng-đường 15m Hoàng Sa, Đà Nẵng-sẵn dòng tiền hằng tháng0934702529

Ngày đăng: 08/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp lô đất mặt đường 15m Hoàng Sa, Đà Nẵng. Diện tích 220m2. Hướng Đông. Xây được cao tầng. Hiện đang có toà nhà trên đất, dòng tiền cho thuê hằng tháng 70tr/tháng, hợp đồng cho thuê dài hạn. Bán đến công chứng giá 390tr/m2 (thương lượng thiện chí chính chủ). Liên hệ: 0934702529 Ms. Mến BĐS Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 470 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

85,8 tỷ

220 m²
390 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Hoàng Sa, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LM

Lê Mến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất xây cao tầng mặt biển Đà Nẵng-đường 15m Hoàng Sa, Đà Nẵng-sẵn dòng tiền hằng tháng0934702529 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.