Tin đăng đã hết hạn.

Hàng siêu hiếm! Chào bán lô Lớn rộng 400m2 MT đường Võ Văn Kiệt - Đà Nẵng. Làm việc trực tiếp chủ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng siêu hiếm! Chào bán lô đất Lớn rộng 400m2 MT đường Võ Văn Kiệt - Đà Nẵng. - Vị trí Vip nhất biển Mỹ Khê, cách công viên biển đông 200m, bãi tắm đẹp nhất hành tinh. - Diện tích: 20m x 20m - tổng (400m2). - Xây được cao tầng (17 - 19 tầng). - Xung quanh là cụm đô thị 5 sao cao cấp, trung tâm tài chính Quốc Tế.. Khu vực du lịch phát triển số 1 Đà Nẵng. Giá bán: 218 tỷ (thương lượng) trực tiếp với chủ sở hữu. Quan tâm liên hệ: 0905775020 Kiều Đức. Cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

128 tỷ

400 m²
320 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Kiệt, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng

Kiều Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng siêu hiếm! Chào bán lô Lớn rộng 400m2 MT đường Võ Văn Kiệt - Đà Nẵng. Làm việc trực tiếp chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.