Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 5 lô liền kề mặt tiền Vương Thừa Vũ, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 24/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp 5 lô liền kề mặt tiền Vương Thừa Vũ, Sơn Trà, Đà Nẵng. Anh/chị đang tìm đất mặt tiền Đà Nẵng để đầu tư? Đây chính là cơ hội hiếm có: Thông tin chi tiết: Diện tích: 502m² (ngang 25m). Vị trí: Mặt tiền Vương Thừa Vũ Sơn Trà, ngay sát Sun Costa Twin Towers, gần hầm chui qua sông, vài bước chân ra biển Mỹ Khê. Giá bán: 135 tỷ (~270 triệu/m²). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch minh bạch. Điểm mạnh nổi bật: Tuyến đường trọng điểm của thành phố Đà Nẵng, tập trung nhiều dự án lớn. Khu vực sầm uất, xung quanh có Hilton, Radisson, M - Group, chuỗi khách sạn và nhà hàng cao cấp. Tiềm năng tăng giá cực cao, thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, shophouse, trung tâm thương mại. Đây là quỹ đất hiếm chỉ dành cho khách hàng thật sự quan tâm và muốn sở hữu ngay vị trí vàng tại Sơn Trà. Liên hệ ngay: 0935932887Phước chuyên BĐS Đà Nẵng). Tư vấn miễn phí dẫn đi xem đất thực tế làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 593 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

135 tỷ

502 m²
268,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Vương Thừa Vũ, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LP

Lưu Trọng Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 5 lô liền kề mặt tiền Vương Thừa Vũ, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.