Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 2 lô liền kề đường an đồn 5 dòng tiền 40tr có nhà sẵn

Ngày đăng: 29/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM NHÀ MẶT TIỀN AN ĐỒN 5 PHỐ HÀN QUỐC, GẦN BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG ------------ ***Nhà hiện đại, sang trọng chủ tự xây - Diện tích: 190.9m, ngang 10m, đường An Đồn 5, vỉa hè 3m - 6PN đầy đủ tiện nghi, có thang máy, mặt bằng tầng 1 kinh doanh café - Sổ hoàn công đầy đủ sẵn sàng sang tên -Dòng tiền sẵn có: đang cho thuê 40 triệu/tháng - Giá bán: 27.9 tỷ cơ hội đầu tư hiếm có *** Liên hệ: 0905486086 Duy Thành

Xem thêm

Liên hệ:

090 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

27,9 tỷ

191 m²
146,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. An Đồn 5, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Trần Duy Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 2 lô liền kề đường an đồn 5 dòng tiền 40tr có nhà sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.