Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất vàng đối diện công viên Hồ Nghinh Đà Nẵng l 200m ra biển Mỹ Khê, sổ đỏ sẵn sàng

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đường Hồ Nghinh, đối diện công viên: - DT: 245m2, mặt tiền 10 m. - Hướng: Tây. - Giá bán: 255 tr/m2. Vị trí kim cương Lô đất nằm trực diện Công viên, ngay trên trục đường Hồ Nghinh, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà - Khu du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Trục này dày đặc khách sạn, nhà hàng, quán cafe, thể hiện tính thương mại sầm uất. Chỉ 2 phút đi bộ ra bãi tắm Phạm Văn Đồng Mỹ Khê, nơi được mệnh danh là một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh. Bao quanh là hệ thống khách sạn, nhà hàng, café, minimart phục vụ khách du lịch 4 mùa. Tiềm năng vượt trội. Khu vực trung tâm du lịch biển Sơn Trà lượng khách quốc tế (đặc biệt Hàn Quốc) đông quanh năm. Lô đất nằm ngay trục giao thương mạnh, phù hợp xây khách sạn mini, căn hộ dịch vụ, nhà hàng cao cấp hoặc kết hợp vừa ở vừa cho thuê. Mặt tiền đẹp, phong thủy tốt, ngay công viên thoáng mát view không bị che chắn vĩnh viễn. Lh ngay: 0963000911

Xem thêm

Liên hệ:

096 300 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

62,48 tỷ

245 m²
255,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Hồ Nghinh, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
VT

Vũ Thuỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất vàng đối diện công viên Hồ Nghinh Đà Nẵng l 200m ra biển Mỹ Khê, sổ đỏ sẵn sàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.