Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2 mặt tiền đẹp đường Lê Đức Thọ - Nguyễn Đăng Giai, Sơn Trà sát Hiyori, giá tốt 160tr/m2

Ngày đăng: 18/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô đất hai mặt tiền đường Lê Đức Thọ và Nguyễn Đăng Giai, phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà. - Diện tích: 897m² (ngang khủng 28m). - Đường rộng 30m, xe tải container quay đầu thoải mái. * Tiện ích khu vực: - View biển, view núi, cách biển chỉ 100m. - Dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh. - Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, phù hợp xây dựng cao ốc, văn phòng, showroom, ngân hàng, nhà hàng. - Sổ hồng riêng - công chứng ngay trong ngày. - Giá bán: 160 triệu/m². * Liên hệ ngay: Mr Huy 0911434268 xem đất và làm việc chính chủ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

143,52 tỷ

897 m²
160 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Z

Zonoland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 mặt tiền đẹp đường Lê Đức Thọ - Nguyễn Đăng Giai, Sơn Trà sát Hiyori, giá tốt 160tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.