Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc Morrion giao Lê Văn Quý, vị trí siêu đẹp sát biển Mỹ Khê, diện tích khủng

Ngày đăng: 12/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô góc Lê Văn Quý và Morrison, 434m2, gần biển Mỹ Khê. Diện tích: 434m2, ngang 21m. Cách Phạm Văn Đồng 150m, cách Biển Mỹ Khê 700m. Vị trí đẹp, sầm uất bậc nhất khu Biển. Phù hợp xây khách sạn, tòa căn hộ sinh lời. Giá bán: Thỏa thuận (79 tỷ). Lh 0938283777

Xem thêm

Liên hệ:

093 828 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

79 tỷ

434 m²
182,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Morrison, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LN

Lan Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc Morrion giao Lê Văn Quý, vị trí siêu đẹp sát biển Mỹ Khê, diện tích khủng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.