Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Hồ Nghinh. Vị trí đẹp MT 10m

Ngày đăng: 11/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm mặt tiền Hồ Nghinh đoạn đắt, giá nhất biển Mỹ Khê. Vị trí kim cương trung tâm tài chính & du lịch Đà Nẵng. Diện tích khủng: 238.5m2 | ngang 10m. Hướng: Đông Đón gió biển quanh năm. Hiện trạng: Dòng tiền sẵn 35 triệu/tháng. Giá bán: 75 tỷ (có thương lượng). Vị trí không thể đẹp hơn: Cách biển Mỹ Khê chỉ 200m. Gần tuyến chính Võ Văn Kiệt, Hà Chương. Trung tâm tài chính du lịch lưu trú sôi động. Khu vực khách sạn, nhà hàng, villa cao cấp tập trung. Công năng khai thác tối ưu: Xây khách sạn cao cấp. Villa nghỉ dưỡng - căn hộ dịch vụ. Kinh doanh đa ngành nghề. Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng giao dịch hỗ trợ công chứng nhanh. Liên hệ ngay: Thuỷ Triệu 0934729095

Xem thêm

Liên hệ:

093 472 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

75 tỷ

238.5 m²
314,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Hồ Nghinh, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Thuỷ Triệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Hồ Nghinh. Vị trí đẹp MT 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.