Tin đăng đã hết hạn.

Đất siêu vip phố An Thượng ngang 15m trung tâm phố tây cách biển 100m! Phù hợp xây KS, căn hộ

Ngày đăng: 01/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất hiếm ngay trung tâm phố Tây vị trí kim cương, cách biển chỉ vài bước. Mặt tiền lớn, vuông vức chuẩn xây khách sạn, căn hộ du lịch, F&B cao cấp. Khu vực khan hàng tiềm năng tăng giá mạnh, dòng tiền khai thác ổn định. Giá: 72,3 tỷ Chính chủ, hỗ trợ pháp lý nhanh. Liên hệ ngay Ms. Thiên Mỹ Hương để sở hữu vị trí không lặp lại.

Xem thêm

Liên hệ:

093 376 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

72,3 tỷ

300 m²
241 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Thượng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Thị Hà Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất siêu vip phố An Thượng ngang 15m trung tâm phố tây cách biển 100m! Phù hợp xây KS, căn hộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.