Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất MT đường ĐẶNG VŨ HỶ sát Nguyễn Văn Thoại -cách Biển 400m ,DT 187m2 giá 28ty9 LH 0942992361

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất MT đường ĐẶNG VŨ HỶ- Phước Mỹ- Q. Sơn Trà- ĐN -Vị trí : cách bãi tắm Mỹ Khê 400m, phù hợp xây Căn Hộ, Khách Sạn, Spa -DT : 186,6m2 (8.5x22.9) -Hướng : Đông -Đường : 7m5 lề 3m -Giá : 28ty9 -LH : 0942992361 Thùy Trang (zalo/call) đi xem và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m

Vị trí bản đồ

28,9 tỷ

187 m²
154,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Đặng Vũ Hỷ, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đặng Thị Thùy Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất MT đường ĐẶNG VŨ HỶ sát Nguyễn Văn Thoại -cách Biển 400m ,DT 187m2 giá 28ty9 LH 0942992361 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.