Tin đăng đã hết hạn.

Đất Trần Duy Chiến - giá tốt đầu tư

Ngày đăng: 25/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất Trần Duy Chiến - giá tốt. - Đường rộng 10m5 vỉa hè 5m. - Diện tích 327,8m2 (ngang 12,17m dài 27m). - Hướng Đông. - Thích hợp xây khách sạn, đầu tư lâu dài. - Pháp lý đầy đủ. - Giá 33 tỷ. LH 0793600688

Xem thêm

Liên hệ:

079 360 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,17m

Vị trí bản đồ

33 tỷ

327.8 m²
100,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Duy Ninh, P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
L

Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Trần Duy Chiến - giá tốt đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.