Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm...bán đất 125m2 mt đường ngô quyèn, mân thái, sơn trà...chỉ 63tr/m2

Ngày đăng: 22/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HIẾM...BÁN ĐẤT 125M2 MT ĐƯỜNG NGÔ QUYÈN, MÂN THÁI, SƠN TRÀCHỈ 63TR/M2 - Diện tích 125m2 (5m x 25m )vuông vắn, sạch đẹp - Hướng Đông Nam, đường 30m, vỉa hè 4.5 - Vị trí đẹp , đường rộng thoáng, tiện ích đầy đủ thuận tiện an cư - GÍA BÁN RẺ NHẤT CON ĐƯỜNG : 7.95 tỷ ( có thương lượng ) ~63 tr/m2 -Gọi Ngay : Nguyễn Tấn Luân -Nhận Kí Gởi Bất Động Sản Đà Nẵng- 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm...bán đất 125m2 mt đường ngô quyèn, mân thái, sơn trà...chỉ 63tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.