Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thương mại dịch vụ, đường Lê Văn Huân, Phường Sơn Trà, TP Đà Nẵng

Ngày đăng: 21/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bán 900m2 đất thương mại dịch vụ, đường Lê Văn Huân, đầu tuyến Sơn Trà - TP Đà Nẵng. Diện tích: 900m2. Hướng Đông Nam. Mặt tiền view biển, công viên Hoàng Sa, đất pháp lý đầy đủ, sổ sặn công chứng ngày. Giá bán 115 tỷ thương lượng. Liên hệ: 0868002229 Hoàng Phát chuyên đất giá trị lớn, vị trí đẹp...

Xem thêm

Liên hệ:

086 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

115 tỷ

900 m²
127,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Huân, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
H

Hoangphat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thương mại dịch vụ, đường Lê Văn Huân, Phường Sơn Trà, TP Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.