Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm MT Đặng Vũ Hỷ 223m2 ngang 8,3m - chỉ 33 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cực hiếm MT Đặng Vũ Hỷ 223m2, ngang 8,3m. Bán đất tặng nhà đường du lịch Đặng Vũ Hỷ - sát Nguyễn Văn Thoại. 223m2 chỉ 33 tỷ. Vị trí cực đẹp, cách biển Mỹ Khê chỉ vài bước chân. Diện tích 223m², ngang 8,2m. Đường 10.5m, vỉa haè rộng thoáng. Tặng ngay nhà cấp 4, tiện ở hoặc đầu tư. Giá tốt liên hệ ngay 0898242355 để chốt!

Xem thêm

Liên hệ:

089 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m

Vị trí bản đồ

33 tỷ

223 m²
147,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm MT Đặng Vũ Hỷ 223m2 ngang 8,3m - chỉ 33 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.