Tin đăng đã hết hạn.

Em chính chủ bán đất 2 mặt tiền Lê Văn Quý và Morison. Cách biển Võ Nguyên Giáp 300m

Ngày đăng: 20/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất diện tích lớn, MT khủng hiếm có góc hai mặt tiền đường Lê Văn Quý và Morrison - Vị trí kinh doanh rất tốt. - DT đất: 434m2 (ngang 22m). - Tuyến đường 2 là, thông thẳng Biển; vỉa hè rộng rãi, đậu đỗ thoải mái. - Vị trí kinh doanh đỉnh, DT lớn phù hợp đầu tư xây toà căn hộ, văn phòng, spa,... - Xây được cao tầng. - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. - Giá bán: 83 tỷ (có TL). Liên hệ: 0935415252

Xem thêm

Liên hệ:

093 541 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

83 tỷ

434 m²
191,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Quý, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Hl

Hà thúc linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em chính chủ bán đất 2 mặt tiền Lê Văn Quý và Morison. Cách biển Võ Nguyên Giáp 300m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.