Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Võ Nguyên Giáp, 271,6 tỷ, 597,68 m2 đất thổ cư

Ngày đăng: 17/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng đang chờ đón chủ nhân mới với những đặc điểm nổi bật. + Diện tích rộng rãi: 597,68 m2. + Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ. + Chiều ngang mặt tiền: 15,1m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. + Chiều rộng ngõ trước: 30m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. + Hướng cửa chính: Đông Nam, mang lại không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng một ngôi nhà mơ ước. Với mặt tiền rộng, vị trí đắc địa, đất có thể được sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau như kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ giúp người mua an tâm trong quá trình giao dịch. --- Tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Hữu Nghị, nơi cung cấp thực phẩm và hàng hóa giá rẻ. + Gần công viên bãi biển Mỹ Khê, lý tưởng cho những buổi dạo chơi và thư giãn. + Gần trung tâm Anh ngữ Pingo và trung tâm ngoại ngữ Broadway, thuận tiện cho việc học tập. + Bệnh viện 199 - Bộ Công an gần đó, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0868002229 với Hoàng Phát BĐS Đà Nẵng. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

086 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,1m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

271,6 tỷ

597.68 m²
454,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
H

Hoangphat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Võ Nguyên Giáp, 271,6 tỷ, 597,68 m2 đất thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.