Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 4 mặt tiền đường Hoàng Sa, giá 165 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Một sản phẩm cực hiếm tại khu vực. + Mặt tiền chính là đường Hoàng Sa và 3 mặt tiền xung quanh. + Diện tích lớn gần 600m2 với chiều ngang mặt tiền 26m. + View nhìn thẳng ra bãi tắm Mân Thái. + Pháp lý rõ ràng và sẵn sàng giao dịch ngay. - Hãy liên hệ ngay Mr Nhuận để làm việc chính chủ và được hỗ trợ thủ tục pháp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

093 783 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m

Vị trí bản đồ

165 tỷ

585 m²
282,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hoàng Sa, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
R

Ruoitrau1983

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 4 mặt tiền đường Hoàng Sa, giá 165 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.