Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô mặt tiền đường Hồ Nghinh, biển Mỹ Khê gần Võ Văn Kiệt vị trí đẹp nhất đường

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Hồ Nghinh, biển Mỹ Khê gần Võ Văn Kiệt. ------ Vị trí đẹp: Mặt tiền đường 15m Hồ Nghinh, nằm giữa Phạm Văn Đồng và Võ Văn Kiệt. Gần trung tâm tài chính. Ngay biển Mỹ Khê. - DT: 239m2 ngang 10m. Hướng Đông. - Giá bán 6x tỷ thương lượng. ------ Liên hệ: 0905488818 Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

65 tỷ

239 m²
271,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Hồ Nghinh, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Việt Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô mặt tiền đường Hồ Nghinh, biển Mỹ Khê gần Võ Văn Kiệt vị trí đẹp nhất đường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.