Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 1 tỷ! bán đất tặng nhà 670m2 42,6 tỷ - mt ngô quyền - q. sơn trà

Ngày đăng: 18/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GIẢM 1 TỶ! BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 670M2 42,6 TỶ - MT NGÔ QUYỀN - Q. SƠN TRÀ + Diện tích: 670m2, ngang 8m + Giá: 42,6 tỷ có thương lượng + Vị trí gần các trục đường thông ra biển Mân Thái, kinh doanh sầm uất, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hướng đông. Đường rộng & tuyến đường giao thông huyết mạch giữa Sơn Trà & Ngũ Hành Sơn. + Tặng nhà C4 trên đất để trống suốt Phù hợp làm cửa hàng & Showroom. --------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh Chuyên toàn bộ đất biển - Toà căn hộ biển - Khách sạn biển ĐN. ---------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

42,6 tỷ

670 m²
63,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 1 tỷ! bán đất tặng nhà 670m2 42,6 tỷ - mt ngô quyền - q. sơn trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.