Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biển đường đường ô tô thông, gần chợ, trường học - tiện ích đầy đủ

Ngày đăng: 04/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất biển đường ô tô thông giá rẻ 2. X tỷ kiệt Nguyễn Phan Vinh gần Biển, gần Chợ Mai, gần trường học, Quận Sơn Trà. - Diện tích đất: 53,2m2 (3.5x15.5m), phía sau có đường thoát hiểm. - Đường vô thẳng không cua không gẹo, thông ra Võ Duy Ninh rộng từ 3 - 4m. - Vị trí: Gần biển, gần chợ, tiện ích đầy đủ trong 500m. - Giá bán đến công chứng: 2.95 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

076 261 ****

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

53.2 m²
55,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phan Vinh, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TK

Thai Thị Diễm Kiều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biển đường đường ô tô thông, gần chợ, trường học - tiện ích đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.