Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất biển đường Đinh Đạt, quận Sơn Trà, Đà Nẵng, giá tốt nhất khu vực

Ngày đăng: 12/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐINH ĐẠT VỊ TRÍ VIP GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC
-Địa chỉ: Đường Đinh Đạt khu dân cư sầm uất, trung tâm thành phố
****
Thông tin chi tiết:
-Diện tích: 91,5 m (nở hậu, vuông vức dễ xây dựng)
-Giá bán: 9,1 tỷ chỉ ~99 triệu/m
-Lộ giới: Đường 7,5m + lề 4,5m thoáng rộng, dễ đậu xe
-Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ công chứng sang tên ngay
*****
Lý do nên mua:
- Khu vực dân cư cao cấp, yên tĩnh, an ninh
- Giao thông kết nối thuận tiện ra các tuyến đường lớn
- Phù hợp xây nhà ở, mở văn phòng hoặc đầu tư lâu dài
- Hạ tầng hoàn thiện tiện ích đầy đủ quanh khu
*****
- Giá tốt sổ sẵn đất đẹp
- Cơ hội đầu tư sinh lời cao giữ tiền an toàn trong thời điểm này!

Liên hệ ngay:
Mr. Huy 0905.785.455

Xem thêm

Liên hệ:

090 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất biển đường Đinh Đạt, quận Sơn Trà, Đà Nẵng, giá tốt nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.