Tin đăng đã hết hạn.

Bán 6 lô mặt tiền đường Trần Hưng Đạo - view ngắm pháo hoa quốc tế, đối diện toà trái bắp ở Đà Nẵng

Ngày đăng: 27/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Diện tích: 750m2 (có thể tách lẻ 3 lô).
Số lượng: 6 lô liền kề, sỡ hữu vị trí đắc địa.
Pháp lí: Sổ đỏ từng lô, sang tên ngay.
Lợi thế: Đối diện toà nhà trái bắp - biểu tượng kiến trúc mới Đà Nẵng.
View trực diện pháo hoa quốc tế - Vị trí hiếm có trên cung đường ven sông Hàn.
Tiềm năng khai thác: Thích hợp xây khách sạn, quán cf, showroom cao cấp.
* Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và tư vấn đầu tư: Ms Nguyên - 0906076088.

Xem thêm

Liên hệ:

090 607 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

141,97 tỷ

750 m²
189,3 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 6 lô mặt tiền đường Trần Hưng Đạo - view ngắm pháo hoa quốc tế, đối diện toà trái bắp ở Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.