Tin đăng đã hết hạn.

Bán 6 lô đất mặt tiền Trần Hưng Đạo 750m2 mặt sông Hàn, view trực diện pháo hoa quốc tế

Ngày đăng: 24/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán 6 lô đất mặt tiền Trần Hưng Đạo 750m2 mặt sông Hàn, view trực diện pháo hoa quốc tế.
Diện tích: 750m2 (có thể tách lẻ 3 lô, mỗi lô 375m2).
Đường rộng 15m.
Hướng Tây.
Vị trí: Mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, đối diện tòa nhà Trái Bắp, ngay bờ sông Hàn, vị trí đắc địa bậc nhất Đà Nẵng.
Lợi thế:
View trực diện lễ hội pháo hoa quốc tế.
Khu vực sầm uất, phù hợp kinh doanh nhà hàng, khách sạn, quán cà phê cao cấp.
Tiềm năng đầu tư tăng giá cao.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
Giá bán: 142 tỷ.
Quý khách có nhu cầu quan tâm liên hệ:
* Công ty bất động sản hàng hiệu Hoàng Phương.
* Địa chỉ 383 Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng.
* Hotline: 0941.226.888 Giám đốc Lê Phương.
Công ty BĐS Hàng Hiệu Hoàng Phương là đơn vị đi đầu trong các giao dịch mua bán khách sạn, resort, nhà hàng cao cấp, đất lớn để triển khai dự án, làm việc với các quỹ đầu tư nước ngoài. Quý chủ đầu tư có nhu cầu chuyển nhượng hợp tác đầu tư xin liên hệ công ty theo số hotline. Chúng tôi bảo đảm mọi thông tin dự án luôn được minh bạch chuẩn pháp lý.
Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

094 122 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

142 tỷ

750 m²
189,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 6 lô đất mặt tiền Trần Hưng Đạo 750m2 mặt sông Hàn, view trực diện pháo hoa quốc tế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.