Tin đăng đã hết hạn.

Cặp đất Kim cương ngay trục đường Võ Văn Kiệt, đối diện trung tâm taì chính mới, cách biển chỉ 200m

Ngày đăng: 13/01/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Anh chị chủ cần dòng tiền xử lý công việc cuối năm nên uỷ quyền em bán gấp cặp siêu phẩm với vị trí kim cương ngay mặt tiền Võ Văn Kiệt.
- Vị trí cặp đất 173.5m2 (ngang 10m).
- Đường Võ Văn Kiệt là tuyến đường huyết mạch kết nối từ sân bay Quốc tế qua cầu Rồng và đến bãi tắm Mỹ Khê.
- Khu tập trung khách du lịch cực đông đúc, sầm uất, vị trí đối diện quỹ đất đang chuẩn bị làm trung tâm tài chính mới của TP.
- Quỹ đất lớn, cách biển chỉ 200m cực kỳ phù hợp cho quý nhà đầu tư mua làm nhà hàng, khách sạn...
- Vì cần tiền nên chủ đang để lại giá rẻ hơn thị trường rất nhiều.
- Giá bán: 63,5 tỷ có thương lượng trực tiếp chủ.
Liên hệ: Ms Loan 0905721488 để em đưa đón tại sân bay nếu quý anh chị ở xa.

Xem thêm

Liên hệ:

090 572 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

63,5 tỷ

173.5 m²
365,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp đất Kim cương ngay trục đường Võ Văn Kiệt, đối diện trung tâm taì chính mới, cách biển chỉ 200m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.