Tin đăng đã hết hạn.

ĐỊNH CƯ MỸ BÁN 4 LÔ LIỀN KỀ 400M NGANG 20M MT ĐƯỜNG 27M VƯƠNG THỪA VŨ

Ngày đăng: 21/09/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

🔥🔥🔥CUỐI NĂM CHỦ ĐỊNH CƯ MỸ NÊN NHƯỢNG LẠI 4 LÔ LIỀN KỀ 400M NGANG 20M MẶT TIỀN ĐƯỜNG 27M VƯƠNG THỪA VŨ PHƯỚC MỸ SƠN TRÀ🔥🔥🔥
🍀DT 400M
✅Ngang 20M
💎Vị trí cực đẹp Cách biển 400m,xung quanh toàn nhà hàng, khách sạn 4*,5*mọc lên như nấm.
👉Tiện kinh doanh nhà hàng hoặc xây khách sạn,Homestay vv...
☎️ Phi gi.á chốt hấp dẫn nhà đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

090 577 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

71,99 tỷ

400 m²
179,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐỊNH CƯ MỸ BÁN 4 LÔ LIỀN KỀ 400M NGANG 20M MT ĐƯỜNG 27M VƯƠNG THỪA VŨ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.