Đất rộng mặt đường QL4d Điện Biên Phủ Sapa ngay ngã 3 cáp treo Fansipan view tỷ đô

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM ĐẤT NGHỈ DƯỠNG Ô QUÝ HỒ SAPA View trực diện Fansipan cách ga cáp treo chỉ 200m Cách Nhà thờ Đá SaPa chỉ 4,3km Quỹ đất nghỉ dưỡng hiếm còn sót lại tại trung tâm du lịch SaPa Thế đất thoải, tả luy âm cực đẹp dễ xây dựng Phù hợp làm villa, homestay, resort, café săn mây check-in TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ CỰC LỚN: View núi triệu đô săn mây quanh năm Mặt tiền ~40m bám trục du lịch lớn Đón sóng hạ tầng & siêu dự án Ecopark 29ha Tiềm năng tăng giá mạnh trong 3 - 5 năm tới Diện tích hơn 2.000m 300m đất ở 1.618m CLN + HNK Sổ hồng chính chủ pháp lý rõ ràng Giá chỉ 2x tỷ thương lượng trực tiếp LH: 0344759953E.Thiên) Chuyên BĐS nghỉ dưỡng SAPA Y TÝ LÀO CAI

Xem thêm

Liên hệ:

034 475 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

2.000 m²
12,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 4D, P. Ô Quý Hồ, Tx. Sa Pa, T. Lào Cai
QS

Quân Thiên Bđs Sapa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất rộng mặt đường QL4d Điện Biên Phủ Sapa ngay ngã 3 cáp treo Fansipan view tỷ đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.