Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm 1000m2 full thổ cư Sapa

Ngày đăng: 22/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

1.000m² full thổ cư trong khu nghỉ dưỡng nổi tiếng nhất Sa Pa cơ hội không lặp lại. Khu nghỉ dưỡng Jade Hill không còn nhiều đất lớn đặc biệt là các lô có pháp lý rõ ràng, view trực diện núi rừng. Lô đất này hội tụ 3 yếu tố tạo nên giá trị vượt thời gian: View: Đón trọn Mường Hoa Hoàng Liên Sơn không bị che chắn. Vị trí: Ngay trong khu compound nghỉ dưỡng quốc tế tiềm năng khai thác cao cấp. Pháp lý: 100% thổ cư sang tên nhanh đủ điều kiện xây dựng & kinh doanh ngay. "1.000m² full thổ cư trong khu nghỉ dưỡng nổi tiếng nhất Sa Pa cơ hội không lặp lại. ". Vì đất nghỉ dưỡng không còn nhiều và càng hiếm khi nằm trong khu đã quy hoạch bài bản như Jade Hill. Jade Hill nơi hội tụ villa cao cấp, homestay hạng sang, mô hình nghỉ dưỡng chuẩn quốc tế. Diện tích: 1.000m² thổ cư mặt tiền hơn 50m địa hình lý tưởng để phát triển. Phù hợp đầu tư nghỉ dưỡng glamping resort boutique hoặc giữ đất tăng giá mạnh theo chuỗi nghỉ dưỡng Tây Bắc. Giá thương lượng tốt so với tiềm năng và vị trí quá đỉnh. Khánh 0927296999

Xem thêm

Liên hệ:

092 729 ****

Vị trí bản đồ

58 tỷ

1.000 m²
58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm 1000m2 full thổ cư Sapa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.