Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất siêu hiếm tại Sapa, điểm chụp ảnh lý tưởng cho nhiếp ảnh và khách du lịch

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

9500m2 bám mặt đường 4D 30m. Bám view đồi chè Ô Long vị trí đẹp đất sát cây vùng cây Hoa Anh Đào cổ thụ. Thổ cư và đất vườn có thể kinh doanh đa lĩnh vực tại Sa Pa. Cách trung tâm nhà thờ 6km, hướng đi Lai Châu. Khách muốn đi Thác Bạc, Cổng trời Ô Quý Hồ, Cầu Kính, Thung lũng Tình Yêu đều phải đi qua địa điểm đất. Giá phù hợp đầu tư. Lô đất rộng và đẹp duy nhất tại khu du lịch.

Xem thêm

Liên hệ:

098 388 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

9.500 m²
3,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 4D, P. Ô Quý Hồ, Tx. Sa Pa, T. Lào Cai
MT

Mr Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất siêu hiếm tại Sapa, điểm chụp ảnh lý tưởng cho nhiếp ảnh và khách du lịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.