Tin đăng đã hết hạn.

Bán khu nghỉ dưỡng 1,35ha đang kinh doanh tại Cầu Mây Sapa, doanh thu cao, giá tốt

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán khu nghỉ dưỡng 1,35ha đang kinh doanh tại Cầu Mây Sapa, doanh thu cao, giá tốt. Vị trí: Tổ dân phố 2, phường Cầu Mây, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai. Loại hình: Bán đất có công trình kinh doanh nghỉ dưỡng sẵn có. Diện tích: 13.500m² (1,35 ha) gồm đất ở và đất trồng cây lâu năm. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Đã xây dựng hoàn thiện gồm: 1 nhà sàn lớn. 10 bungalow tiêu chuẩn nghỉ dưỡng. Hiện đang kinh doanh du lịch, doanh thu ổn định 500 triệu 1 tỷ/tháng. Giá bán: 60 tỷ đồng (chưa bao gồm chi phí sang tên). Tiềm năng đầu tư: Vị trí thuộc khu du lịch trọng điểm của Sa Pa đông khách quanh năm. Khu vực tập trung các tập đoàn và các điểm nghỉ dưỡng nổi tiếng, gần đường Tỉnh Lộ 252. Mô hình đang khai thác hiệu quả, sinh lời ngay khi tiếp quản. Liên hệ: Thế Anh 0916471163

Xem thêm

Liên hệ:

091 647 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

60 tỷ

13.500 m²
4,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khu nghỉ dưỡng 1,35ha đang kinh doanh tại Cầu Mây Sapa, doanh thu cao, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.