Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư 2 mặt tiền tại Văn La, Quảng Bình - Giá 8xx triệu

Ngày đăng: 08/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất thổ cư duy nhất tại Văn La, Quảng Bình.
Diện tích: 9m x 17.5m (157.5m2), đất xây dựng 100%.
Đất có 2 mặt tiền trước sau, đường ô tô.
Liên hệ 0942975759 để chốt nhanh.
Xem thêm

Liên hệ:

094 297 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 17,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

800 triệu

157.5 m²
5,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Lương Ninh, H. Quảng Ninh, T. Quảng Bình
LC

Lê Khánh Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư 2 mặt tiền tại Văn La, Quảng Bình - Giá 8xx triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.