Tin đăng đã hết hạn.

Cần ra lô mặt tiền kinh doanh sẵn thổ cư ngay DH507, Phú Giáo, gọi số 0782903569

Ngày đăng: 20/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất thổ cư mặt tiền kinh doanh đường DH507 SHR liên hệ 0782903569 - Vị trí: Đường DH507, An Thái, Phú Giáo, Bình Dương. - Mặt tiền đường DH507, ngay TTHC xã An Thái, gần chợ, trường học bán kính 1km. - Diện tích: 247,2m2 (sẵn 100m thổ cư). - Giá bán: 1,250 tỷ. SHR. Anh/chị liên hệ số 0782903569 để gặp Ngân tư vấn và xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

078 290 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

247.2 m²
5,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. DH507, X. An Thái, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
0

0782903569

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần ra lô mặt tiền kinh doanh sẵn thổ cư ngay DH507, Phú Giáo, gọi số 0782903569 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.