Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mt dh507 tphcm - ngang10, 396.3m2 100tc - 650tr - shr.

Ngày đăng: 16/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT MT DH507 TPHCM - ngang10, 396.3m2 100TC - 650tr - SHR. Kẹt tiền bán nhanh, đất mặt tiền Dh507 ngay trung tâm An Linh, Phú Giáo cũ. Đất ngang 10, sẳn 100tc đã nộp tiền lên thêm 100m2. Gần chợ trường, uỷ ban kế bên, về xây nhà ở được liền, kinh doanh buôn bán gì cũng được. Điện nước sẳn, kéo sử dụng được liền. Đúng giá 650tr có bớt nhẹ, sổ tại nhà, ưng công chứng được liền. liên hệ 0833588978 đi xem thực tế, không tiếp cò.

Xem thêm

Liên hệ:

083 358 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

650 triệu

396.3 m²
1,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. DH507, X. An Linh, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
VM

Võ Tấn Mến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mt dh507 tphcm - ngang10, 396.3m2 100tc - 650tr - shr. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.