Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô thổ cư sau lưng chợ An Linh, 171,3m2 (100mtc) giá 435 hết đất bao phí. Gọi 0782903569

Ngày đăng: 20/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán lô đất thổ cư, ngay sau lưng chợ An Linh. Giá 435 triệu. Gọi số 0782903569 Vị trí: An Long, TPHCM mới. Phú Giáo - Bình Dương cũ Diện tích: 171,3m² (sẵn 100m² TC). Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh gọn. - Đường bê tông thông thẳng, đường trước đất xe hơi hai chiếc né nhau. - Gần KCN An Linh trên quy hoạch quy mô 1000hecta 2km, bán kính chợ trường UB chưa tới 1km. Tiện xây biệt thự, xây trọ, tương lai kinh doanh ổn định. Anh/chị liên hệ Ngân 0782903569 để xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

078 290 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

435 triệu

171.3 m²
2,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. An Linh, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
0

0782903569

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô thổ cư sau lưng chợ An Linh, 171,3m2 (100mtc) giá 435 hết đất bao phí. Gọi 0782903569 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.