Tin đăng đã hết hạn.

Sang lại nhà cấp 4 DT 5x50=250m2 thổ cư có sẵn vườn gần sát chợ An Thái Phú Giáo BD giá 430 triệu

Ngày đăng: 12/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: (5x50=250m2) thổ cư 100m2 có sẵn nhà cấp 4. (Sổ hồng riêng, mua bán tại phòng công chứng). - Đất nằm trên mặt tiền đường lớn oto vào thoải mái, sát chợ An Thái, đi vào KCN Nhật - Hàn, dân cư đông đúc nhà cửa san sát nhau. Cách 300m có trường THPT, Ủy Ban, Ngân Hàng cách chợ Tân Cư chỉ 200m. Cạnh đất là cụm KCN Hàn Quốc đang mở rộng 50.000 ha, về đây kinh doanh buôn bán cũng rất thích hợp. Cách trung tâm thương mại chỉ 1 phút. Giá bán: 430 triệu. Liên hệ: 0968553851 e Huỳnh (Chính Chủ). Vì kẹt tiền nên cần bán gấp, nên giá rất rẻ so với thị trường, rất mong gặp ng thiện chí, cảm ơn. Ngân hàng đẫ thẩm định vay được 50% giá trị đất, AC cần e sẽ hỗ trợ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 855 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

430 triệu

250 m²
1,72 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sang lại nhà cấp 4 DT 5x50=250m2 thổ cư có sẵn vườn gần sát chợ An Thái Phú Giáo BD giá 430 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.