Tin đăng đã hết hạn.

bán gấp 860triệu/220m2 - Đất Tân Long - Phú Giáo - Bình Dương ngay Cao tốc HCM-BD-Chơn Thành

Ngày đăng: 14/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư ở Tân Long, Phú Giáo, Bình Dương, diện tích rộng 220m2, giá chỉ 860 triệu VND. Đất đường nhựa ngay tuyến đường ra cao tốc HCM - Bình Dương - Chơn Thành đúng 500m Không chào ảo Có 1 cặp - Thiện chí gặp chính chủ thương lượng mạnh - Pháp lý đầy đủ - Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho kinh doanh - Ngõ vào rộng 18m, xe cộ ra vào thoải mái Liên hệ để biết thêm chi tiết: NGUYỄN THỊ HIẾU 0905659273

Xem thêm

Liên hệ:

090 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

860 triệu

220 m²
3,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán gấp 860triệu/220m2 - Đất Tân Long - Phú Giáo - Bình Dương ngay Cao tốc HCM-BD-Chơn Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.