Tin đăng đã hết hạn.

Đất an long -tp.hcm bán 2 lô đất đường nhựa 10*52 200m2 thổ cư ngay ubnd xã an linh

Ngày đăng: 09/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Đất TP.HCM --***Chính Chủ Bán Nhanh 2 lô Liền Kề Ngay UBND Xã 10*52 sẵn 200m2TC 540Tr Cách Chợ, Trường Học, UBND DH507 200m Ngay KCN An Linh 1000ha Ra sổ Tp.HCM. Sổ sẵn công chứng ngay trong ngày hỗ trợ thẩm định vay 70% Ac Quan Tâm LH Zl

Xem thêm

Liên hệ:

039 898 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

540 triệu

520 m²
1,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. DH507, X. An Linh, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
Đ

Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất an long -tp.hcm bán 2 lô đất đường nhựa 10*52 200m2 thổ cư ngay ubnd xã an linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.