Tin đăng đã hết hạn.

Bản sao của 10m ngang 600m2cách trường c2 800m mặt tiền đường nhựa

Ngày đăng: 06/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô đất giá rẻ mặt tiền nhựa tại trung tâm Phú Giáo ( An Long TPHCM) - Diện tích: 600m2 ( có 200m2 thổ cư) - Tiện ích: Đường nhựa, điện 2-3 pha, dân cư hiện hữu, đất có trồng mít + hệ thống tưới - Vị trí: Cách DH507 chỉ 5-600m, ra chợ trường UBND khoảng 5 phút - Gần KCN An Linh 1000ha- 6xx bao sang tên công chứng - Ngân hàng hỗ trợ bank hết mức Diện tích đẹp sổ sẳn vuông vứt. Liên hệ em xem đất trực tiếp: 0368444022

Xem thêm

Liên hệ:

036 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

930 triệu

600 m²
1,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bản sao của 10m ngang 600m2cách trường c2 800m mặt tiền đường nhựa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.