Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại ĐT 741, Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương, 790 triệu, 600m2

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư diện tích 10x60 rộng 600m2 200m2 thổ cư tại ĐT 741, Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương. Giá bán: 790 triệu VND. Mặt tiền rộng 10m thuận lợi cho kinh doanh. Đường nhựa 8m quy hoạch lộ giới 12, dễ dàng di chuyển bằng xe ô tô. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng công chứng ngay. Liền kề khu công nghiệp 1000heta. Thích hợp kinh doanh xây trọ hoặc để ở. Bán kính 1km đầy đủ tiện ít. Liên hệ để biết thêm thông tin: 0962079201 - Nguyễn Giang.

Xem thêm

Liên hệ:

096 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

790 triệu

600 m²
1,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 741, Tt. Phước Vĩnh, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
NG

Nguyễn Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại ĐT 741, Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương, 790 triệu, 600m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.