Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường DH507 Phú Giáo Tphcm 100m thổ cư giá 715Tr sổ hồng riêng

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ tôi cần bán miếng đất thổ cư mặt tiền đường DH507 Diện tích 323m2 có 100m thổ cư. Vị trí nằm trên đường DH507 Khu dân cư đông, đầy đủ tiện ích cách trường học 200m, ra chợ, ủy ban, bệnh viện chưa tới 2 phút đi xe. Cách cụm KCN An Linh (1000hecta) 800m. Sổ hồng riêng công chứng ngay. Anh chị thiện chí liên hệ thương lương.

Xem thêm

Liên hệ:

093 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m

Vị trí bản đồ

715 triệu

323 m²
2,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. DH507, X. An Linh, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
TQ

Tống Dương Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường DH507 Phú Giáo Tphcm 100m thổ cư giá 715Tr sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.